iBS CHÀO BA MẸ VÀ CÁC BÉ TẠI BA TRI – BẾN TRE![💛](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t15/1/16/1f49b.png)
![💛](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t15/1/16/1f49b.png)
Mong muốn nhiều trẻ em được tiếp cận nền giáo dục của các nước có chất lượng hàng đầu để phát triển các tài lực bản thân, và xây dựng niềm đam mê học tập suốt đời; với mức học phí phù hợp với thu nhập của các gia đình Việt Nam, hệ thống trường iBS hướng đến hợp tác mở thêm cơ sở mới ở khu vực các tỉnh ngoài HCM.
Tiếp nối sau thành công của trường iBS tại Thành phố Bến Tre, iBS tiếp tục hợp tác mở thêm cơ sở mới tại Thị trấn Ba Tri và An Hiệp – Châu Thành. Chúng ta cùng chờ đón diện mạo mới của ngôi trường thân yêu nhé! ![💛](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t15/1/16/1f49b.png)
![💛](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t15/1/16/1f49b.png)
—————-
![🇬🇧](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t96/1/16/1f1ec_1f1e7.png)
![🇬🇧](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t96/1/16/1f1ec_1f1e7.png)
“𝑴𝒐̂̃𝒊 đ𝒖̛́𝒂 𝒕𝒓𝒆̉ đ𝒆̂̀𝒖 𝒍𝒂̀ 𝒅𝒖𝒚 𝒏𝒉𝒂̂́𝒕. 𝑻𝒐̂𝒏 𝒕𝒓𝒐̣𝒏𝒈 𝒔𝒖̛̣ 𝒌𝒉𝒂́𝒄 𝒃𝒊𝒆̣̂𝒕 𝒗𝒂̀ 𝒑𝒉𝒂́𝒕 𝒕𝒓𝒊𝒆̂̉𝒏 𝒕𝒖̛̣ 𝒏𝒉𝒊𝒆̂𝒏 𝒄𝒖̉𝒂 𝒕𝒓𝒆̉.”
![🇬🇧](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t96/1/16/1f1ec_1f1e7.png)
“𝐅𝐨𝐫 𝐚 𝐆𝐥𝐨𝐛𝐚𝐥 𝐂𝐢𝐭𝐢𝐳𝐞𝐧 𝐆𝐞𝐧𝐞𝐫𝐚𝐭𝐢𝐨𝐧”
Sứ mệnh xây dựng thế hệ song ngữ Việt Nam ưu tú, “Công dân quốc tế – Bản sắc dân tộc”.
—————-
HỆ THỐNG CÁC TRƯỜNG iBS TẠI BẾN TRE
![📍](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t2d/1/16/1f4cd.png)
![📍](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t2d/1/16/1f4cd.png)
![📍](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t2d/1/16/1f4cd.png)
Hotline: 0949 541 133
iBS – TRƯỜNG MẦM NON QUỐC TẾ CHUẨN ANH QUỐC
𝑮𝒓𝒆𝒂𝒕 𝑳𝒆𝒂𝒓𝒏𝒊𝒏𝒈 – 𝑮𝒓𝒆𝒂𝒕 𝑻𝒆𝒂𝒄𝒉𝒊𝒏𝒈 – 𝑮𝒓𝒆𝒂𝒕 𝑭𝒖𝒏
𝐻𝑜̣𝑐 𝑡𝑢𝑦𝑒̣̂𝑡 𝑣𝑢𝑖 – 𝐷𝑎̣𝑦 𝑡𝑢𝑦𝑒̣̂𝑡 𝑣𝑜̛̀𝑖 – 𝐶ℎ𝑜̛𝑖 𝑡𝑢𝑦𝑒̣̂𝑡 đ𝑎̃
![📲](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/td8/1/16/1f4f2.png)
![](https://baoquyen.edu.vn/wp-content/uploads/2023/04/154698831_722899271752444_1560820630605270137_n.jpg)
![](https://baoquyen.edu.vn/wp-content/uploads/2023/04/153391231_722899548419083_6410281351538382532_n.jpg)
![](https://baoquyen.edu.vn/wp-content/uploads/2023/04/153357655_722899718419066_6443324201664696560_n.jpg)
![](https://baoquyen.edu.vn/wp-content/uploads/2023/04/154292113_722899608419077_8868848219097528261_n.jpg)
![](https://baoquyen.edu.vn/wp-content/uploads/2023/04/152426109_722899761752395_5249623150138637965_n.jpg)
![](https://baoquyen.edu.vn/wp-content/uploads/2023/04/152515660_722901061752265_2428655865832344883_n.jpg)
![](https://baoquyen.edu.vn/wp-content/uploads/2023/04/152903107_722901931752178_7127707546840401203_n.jpg)
![](https://baoquyen.edu.vn/wp-content/uploads/2023/04/152908014_722898205085884_2034087108370238193_n.jpg)
![](https://baoquyen.edu.vn/wp-content/uploads/2023/04/152949834_722899141752457_7446646910964635930_n.jpg)
![](https://baoquyen.edu.vn/wp-content/uploads/2023/04/152854293_722899388419099_4115043034761814376_n.jpg)
![](https://baoquyen.edu.vn/wp-content/uploads/2023/04/154985299_722899505085754_1110846098302758780_n.jpg)
![](https://baoquyen.edu.vn/wp-content/uploads/2023/04/154698831_722899271752444_1560820630605270137_n-1.jpg)