Để giới thiệu thêm về chương trình học song ngữ iBS – BV mới lần đầu tiên có mặt tại Bến Tre, ngày 9.1 vừa qua tại Trường Mầm non Bảo Quyên đã diễn ra sự kiện “Chào đón tết dương lịch 2021 kết hợp trải nghiệm mầm non song ngữ cùng iBS Việt Nam”. Sự kiện diễn ra với rất nhiều hoạt động sôi nổi dành cho các bé và kết thúc vô cùng tốt đẹp trong sự hân hoan, háo hức, rộn rã tiếng cười của các bé.
![🇬🇧](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t96/1/16/1f1ec_1f1e7.png)
![🇬🇧](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t96/1/16/1f1ec_1f1e7.png)
![🇬🇧](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t96/1/16/1f1ec_1f1e7.png)
![🇬🇧](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t96/1/16/1f1ec_1f1e7.png)
BÉ ĐÃ SẴN SÀNG ĐI HỌC CHƯA BÉ ƠI? ![💛](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t15/1/16/1f49b.png)
![💛](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t15/1/16/1f49b.png)
—————
𝑮𝒓𝒆𝒂𝒕 𝑳𝒆𝒂𝒓𝒏𝒊𝒏𝒈 – 𝑮𝒓𝒆𝒂𝒕 𝑻𝒆𝒂𝒄𝒉𝒊𝒏𝒈 – 𝑮𝒓𝒆𝒂𝒕 𝑭𝒖𝒏
Học tuyệt vui – Dạy tuyệt vời – Chơi tuyệt đã
Tham khảo thêm tại www.ibsvietnam.edu.vn
![📲](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/td8/1/16/1f4f2.png)
![📍](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t2d/1/16/1f4cd.png)
![](https://baoquyen.edu.vn/wp-content/uploads/2023/04/139888261_705110856864619_3472116652571007908_n.jpg)
![](https://baoquyen.edu.vn/wp-content/uploads/2023/04/139740253_705111566864548_2729154176632481054_n.jpg)
![](https://baoquyen.edu.vn/wp-content/uploads/2023/04/141092008_705112520197786_9200408774308355319_n.jpg)
![](https://baoquyen.edu.vn/wp-content/uploads/2023/04/139888261_705110856864619_3472116652571007908_n.jpg)
![](https://baoquyen.edu.vn/wp-content/uploads/2023/04/140322953_705110586864646_2108151472787531079_n-1.jpg)