- info@baoquyen.edu.vn
- 06 giờ sáng - 07 giờ tối
Giáo dục cho công dân toàn cầu – Lấy trẻ làm trọng tâm chính là phương châm giáo dục của Bảo Quyên.
Môi trường học tập an toàn, thân thiện, các hoạt động trải nghiệm học tập vừa thú vị vừa mang tính thử thách, đề cao tính tự do, cá nhân trong từng hoạt động sáng tạo, mỗi học sinh luôn được khuyến khích, hướng dẫn để được khai thác tiềm năng của mình một cách đa dạng thông qua các giờ học tích hợp: Ngôn ngữ, Mỹ thuật, Khoa học – công nghệ, Toán tư duy và các môn học bổ trợ khác.
Chương trình giảng dạy của Bảo Quyên chú trọng xây dựng môi trường cho trẻ trao dồi và phát triển kỹ năng sống cũng như rèn luyện phẩm chất của một công dân toàn cầu.
Mỗi ngày đến trường là một ngày vui, nụ cười hạnh phúc của trẻ chính là mục tiêu cuối cùng của chúng tôi.
Nâng cao khả năng tư duy, phát triển khả năng nhận thức, định hình tính cách, góp phần vào sự phát triển toàn diện trong tương lai
Giúp trẻ tăng cường sức khỏe, hình thành thói quen vận động tốt
Có phẩm chất đạo đức tốt, thương yêu tôn trọng trẻ, không quát mắng, dọa nạt trẻ
Thường xuyên theo dõi, quản lý trẻ chặt chẽ, chu đáo và đảm bảo an toàn tuyệt đối cho trẻ
Cùng nghe những nhận xét từ những phụ huynh đang có trẻ đang theo học tại Bảo Quyên
Bé nhà mình bắt đầu theo học chương trình mầm non song ngữ tại Bảo Quyên từ khi tròn 2 tuổi. Đến nay đã 2 năm và mình cảm thấy vô cùng yên tâm cũng như hài lòng về chất lượng giảng dạy, tận tâm từ đội ngũ giáo viên và sự chu đáo của các cô bảo mẫu tại trường. Cơ sở vật chất mới và hiện đại, khuôn viên sân trường rộng rãi thoáng mát với đồ chơi vận động cùng hồ bơi cũng là một điểm cộng lớn của trường. Bé nhà mình vừa được dạy các nề nếp, nguyên tắc giao tiếp, ứng xử, vừa học được những kiến thức mới bằng cả tiếng anh lẫn tiếng việt. Song song đó còn được rèn luyện phát triển thể chất. Mỗi ngày đi học đối bé đều là một ngày vui, một ngày để khám phá và học hỏi. Cảm ơn thầy cô và cảm ơn Bảo Quyên thật nhiều.